You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

[Ad]HDA
1Bạn ơi, đừng lãng phí! Empty Bạn ơi, đừng lãng phí! Wed Dec 21, 2011 10:12 pm

[Ad]HDA

http://www.thpthoaiduca.com

MrOlc
2Bạn ơi, đừng lãng phí! Empty Re: Bạn ơi, đừng lãng phí! Thu Dec 22, 2011 9:11 am

MrOlc

nếu cái này ad sưu tầm thì bỏ đi còn ad làm thì sửa đi ad ạ. thứ nhất, nếu để định hướng tư tưởng cho các bạn trẻ thì không nên tống ca sĩ vào, ca sĩ như Đàm thì càng không.
Thứ 2:không nên lôi ông chủ sòng bạc vào, làm ảnh hưởng giới trẻ.
Thứ 3:1s "ĐỦ" để Việt Nam vô địch AFF? xem ra chỗ này phải xem lại rồi.
Nói tóm lại, xem thì xem, nhưng chúng ta là chúng ta, họ là họ, để được như thế họ đã phải trả giá rất nhiều mà chúng ta không thể chịu đựng được.
Bạn có thể ngồi trên xe cả ngày đi khắp nơi để vận động tranh cử mà thậm chỉ quên cả ăn ngủ như Obama?
Bạn có thể tách rời gia đình mà tự lập 1 công ty như Bill Gates?
Bạn có thể kiên trì giống Edison, khi mà đã thất bại cả ngàn lần và mọi người đều thổi vào tai bạn kiểu như những điều bạn đang làm là nhảm nhí và vô vọng?
Bạn có dám lập 1 sòng bạc? Bạn sẽ kiếm được nhiều đấy!
Bạn có làm được như Albert Einstein? khi bạn tìm ra 1 thứ gì đó, bạn sẽ làm 1 việc gần như đã thành công thức, đó là so sánh với kiến thức của thế giới, nhưng Einstein đã dám phản bác lại định luật vạn vật hấp dẫn của Newton, sau đó đưa ra thuyết tương đối, khiến cho vạn vật hấp dẫn không còn là đúng tuyệt đối.
Những người tôi đã hỏi trước đây đều nói là không!
CÒn bạn???

[Ad]HDA
3Bạn ơi, đừng lãng phí! Empty Re: Bạn ơi, đừng lãng phí! Thu Dec 22, 2011 1:46 pm

[Ad]HDA

vậy chắc là ad có quan điểm khác em đó

http://www.thpthoaiduca.com

moliza
4Bạn ơi, đừng lãng phí! Empty Re: Bạn ơi, đừng lãng phí! Fri Dec 23, 2011 2:39 pm

moliza

verry god......!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]