You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

olaole

mem niên khóa < 2007-2010 > vào đây điểm danh :hi:

honghanh

olaole đã viết:mem niên khóa < 2007-2010 > vào đây điểm danh :hi:
Có tớ.Hehe
Hồng Hạnh
12a3

vanthang90

olaole đã viết:mem niên khóa < 2007-2010 > vào đây điểm danh :hi:
T :hi: :hi: :hi: :hi: :hi: hắng a14

ngat92

Hi I'm here. Rất vui được làm quen với mọi người. Nhưng sao 92 ở forum mình ít quá nhỉ? Mọi người đi đâu mất rồi.

moliza

e gửi link vào nick yahoo bạn của mình đó. mời mọi ng cùng vào cho website ngày càng phát triển đi Smile

[Ad]HDA

moliza đã viết:e gửi link vào nick yahoo bạn của mình đó. mời mọi ng cùng vào cho website ngày càng phát triển đi Smile
cách này tốt nhất để quảng bá forum. Nhưng lại ít người nghĩ tới Basketball

http://www.thpthoaiduca.com
moliza

bi h mọi ng ai cũng dùng internet mà hiiiiiiiiiii tích cực gửi link nhá mấy e

tr0nghieu_92

Hiếu A8 ( Thầy Tuấn chủ nhiệm ) Biết trang này 1 thời gian rồi nhưng hôm nay mới vào đăng ký member Smile

moliza

Ui e ne thay tuan than gia dc may ngay rui ha e ? May hum nay a DI Cong Tac nen k ol dc ma ngay nua moi ve nen may Chu tich cuc nhe Smile

ngat92

moliza đã viết:Ui e ne thay tuan than gia dc may ngay rui ha e ? May hum nay a DI Cong Tac nen k ol dc ma ngay nua moi ve nen may Chu tich cuc nhe Smile

Là sau vụ quảng bá thpthoaiduca trên nick đã lôi kéo được một chú (Hiếu) này vào forum. Hic coi bộ khoá mình không tích cực lắm. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

[Ad]HDA

cố gắng lên mọi người. Forum mới mở còn ít mem quá , bjo mọi người chỉ thích dùng mạng xã hội. hic hic

http://www.thpthoaiduca.com
moliza

mấy anh chị xa trường rồi mới biết đc cái cảm giác khi biết có website của trường thích như thế nào mấy e ạ Smile

MDC_Mr22

Cái này có vẻ thú vị hơn truongxua.vn .tại mình vào cái ý thấy ít người trường mình quá Neutral

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]